2014 - பழைய பேப்பர்

Latest

வலைப் பதிவுகள் !

புத்தம்புது பொலிவுடன் பழைய பேப்பர்!

Saturday, December 13, 2014

லிங்கா - விமர்சனம்

லிங்கா - விமர்சனம்

Saturday, December 13, 2014 3 Comments
வணக்கம், கிட்ட தட்ட ஒன்றரை மாதங்களாக அடித்து பிடித்து தலைவரின் தரிசனத்திற்காக காத்துக்கொண்டிருந்த கோடான கோடி தீவிர ரசிகர்களில் நானும் ஒரு...
Read More

Sunday, December 7, 2014

சாதிகள் இருக்குதடி பாப்பா!

சாதிகள் இருக்குதடி பாப்பா!

Sunday, December 07, 2014 2 Comments
வணக்கம், சாதிகள் இல்லையடி பாப்பா என்று சொல்லிவிட்டு போய்விட்டார் பாரதி.  ஹ்ம்ம்.. ஆனால் எங்கு சாதி இல்லை? பிறப்பு முதல், படிப்பு, வேலை, த...
Read More

Sunday, November 30, 2014

ஆ...  விமர்சனம்

Monday, November 24, 2014

பிரியாணி பிறந்த கதை

பிரியாணி பிறந்த கதை

Monday, November 24, 2014 5 Comments
வணக்கம்,  நம்மில் பலருக்கு பிரியாணி பிடிக்கும். பிடிக்கும் என்பதை விட அலாதி பிரியம். சுட சுட, மண மணக்க மசாலா வகைகளை போட்டு, சில பல பீசுகள...
Read More

Monday, November 10, 2014

மூக்கை மூடிட்டு படிங்க !

மூக்கை மூடிட்டு படிங்க !

Monday, November 10, 2014 12 Comments
வணக்கம், இது என்னுடைய ஐம்பதாவது பதிவு . கடந்த ஒன்றரை வருடங்களில், 50 பதிவுகளை எழுதிவிட்டேன் என்று நினைக்கும் போது சந்தோஷமாக இருக்கிறது. ...
Read More

Monday, October 27, 2014

திரையை கிழித்த கத்தி !

திரையை கிழித்த கத்தி !

Monday, October 27, 2014 4 Comments
வணக்கம், நான் பொதுவாக சினிமா விமர்சனங்களை என் வலைப்பூவில் எழுதுவதில்லை. இதற்கு முன்னால் ' கோச்சடையான் ' பற்றி எழுதியுள்ளேன். அதற்...
Read More

Sunday, October 19, 2014

பேய் பயம் !

Sunday, September 28, 2014

தீர்ப்புகள்  திருத்தபடலாம் - இன்று இவர் !!! நாளை ???

தீர்ப்புகள் திருத்தபடலாம் - இன்று இவர் !!! நாளை ???

Sunday, September 28, 2014 4 Comments
வணக்கம், நேற்று காலை பத்து மணிக்கு மெதுவாய் அங்கொன்றும், இங்கொன்றுமாய் ஆரம்பித்த அறப்போராட்டங்கள், மதியத்தை தாண்டும் போது உச்சத்தை தொட்டத...
Read More

Monday, September 15, 2014

கல்லறைகளும், தேவாலயமும் - ஓர் பயணம்

கல்லறைகளும், தேவாலயமும் - ஓர் பயணம்

Monday, September 15, 2014 2 Comments
வணக்கம், இது ஓர் பயண கட்டுரை. வாரக்கடைசியில் நான் எப்போதும் வீட்டிலுள்ளபடியே  இணையம், முகநூல், பதிவு எழுதுவது அல்லது புது படத்தை தரைவிறக்...
Read More

Sunday, August 24, 2014

சிறுகதை - கனவு கலைந்தது

சிறுகதை - கனவு கலைந்தது

Sunday, August 24, 2014 5 Comments
வணக்கம், இன்றைய நவநாகரீக உலகில், ஒரு சில திருமண கனவுகள் எப்படி கலைகின்றன என்பதை என் கற்பனையில் கண்டுள்ளேன். உங்கள் விமர்சனங்களை பகிரலாம்....
Read More

Sunday, August 10, 2014

நச்சுன்னு சில ட்வீட்ஸ் !

நச்சுன்னு சில ட்வீட்ஸ் !

Sunday, August 10, 2014 4 Comments
வணக்கம், சிறு சிறு துணுக்குகள், பொம்மை பட ஜோக்குகள் என்று வந்த காலமெல்லாம் மலை ஏறி போச்சு. ஒன்று, இரண்டு என வார இதழ்களில் மட்டும் வலம் வர...
Read More

Sunday, August 3, 2014

இந்தியாவின் பணக்கார கடவுள்கள் !

இந்தியாவின் பணக்கார கடவுள்கள் !

Sunday, August 03, 2014 2 Comments
வணக்கம், பணம் இருந்தால் தான் மதிப்பு என்பது மனிதனுக்கு மட்டுமல்ல; கடவுளுக்கும் சேர்த்து தான் போல. இந்தியாவின் பணக்கார மனிதர்களை பற்றி க...
Read More

Monday, June 23, 2014

தமிழ் திணிப்பு செய்வோம்!

தமிழ் திணிப்பு செய்வோம்!

Monday, June 23, 2014 3 Comments
வணக்கம், தலைப்பை பார்த்தவுடன் இந்த பதிவு எதை பற்றியது என்று தெரிந்திருக்கும். உடனே இவன் தமிழ் மொழியை தூற்றுகிறான்; அவமதிக்கிறான் என்று ...
Read More

Sunday, June 8, 2014

சிறுகதை - கடற்கரை கோவில்

சிறுகதை - கடற்கரை கோவில்

Sunday, June 08, 2014 3 Comments
வணக்கம், நாளை இப்படியும் நடக்கலாம் என்பதை வைத்து தான் இந்த சிறுகதை எழுதப்பட்டுள்ளது. விமர்சனங்கள் வரவேற்கபடுகின்றன. சிறுகதை - கடற்கரை ...
Read More

Sunday, May 25, 2014

 மக்களின் மனம் கவர்ந்த கோச்சடையான் !

Friday, May 23, 2014

எவன் அப்பன் வீட்டு சொத்து ?

எவன் அப்பன் வீட்டு சொத்து ?

Friday, May 23, 2014 4 Comments
வணக்கம் , நாம் அனைவரும் வருடம் முழுக்க உழைத்து சேர்க்கும் பணத்தில், மூன்றில் ஒரு பகுதியை அரசுக்கு வரிப்பணமாகக் கட்டுகிறோம். அந்த வரியெல்ல...
Read More

Sunday, May 4, 2014

அழகற்ற குரூபி ஆகிறாள் !

அழகற்ற குரூபி ஆகிறாள் !

Sunday, May 04, 2014 8 Comments
வணக்கம், பிள்ளைகளுக்கு பரீட்சை முடிஞ்சாச்சு. வெயிலுக்கும், கோடை விடுமுறைக்கும் சேர்த்து நம்மவர்கள் எதாவது மலை பிரதேசமாக போகலாம் என்று எ...
Read More
Copyrights © பழைய பேப்பர்