2013 - பழைய பேப்பர்

Latest

வலைப் பதிவுகள் !

புத்தம்புது பொலிவுடன் பழைய பேப்பர்!

Sunday, December 29, 2013

புதிய பாரதத்தின் ஆரம்பம் !

புதிய பாரதத்தின் ஆரம்பம் !

Sunday, December 29, 2013 6 Comments
வணக்கம்,  அனைவருக்கும் என் உள்ளம் கனிந்த புத்தாண்டு நல்வாழ்த்துக்கள்! மனசுக்குள்ளே சின்ன சந்தோஷம். ஒரு வழியாக பழைய பேப்பர் ஆரம்பித்து ...
Read More

Sunday, December 8, 2013

கெட்ட வார்த்தை - த்தா... இத படிங்கடா முதல்ல !

கெட்ட வார்த்தை - த்தா... இத படிங்கடா முதல்ல !

Sunday, December 08, 2013 11 Comments
வணக்கம், இந்த பதிவில் சில தகாத வார்த்தைகளை பற்றி பகிர்ந்துள்ளேன். விருப்பமில்லாதவர்கள் இதற்கு மேல் படிக்க வேண்டாம் எனக் கேட்டு கொள்ளபடுகி...
Read More

Sunday, December 1, 2013

Google Google பண்ணி பார்த்தேன் உலகத்திலே !!!

Sunday, November 17, 2013

நாம் எதையெல்லாம் தொலைத்துள்ளோம் ?

நாம் எதையெல்லாம் தொலைத்துள்ளோம் ?

Sunday, November 17, 2013 5 Comments
வணக்கம், நமக்கு முந்தைய தலைமுறையில் நாமும், நம் முன்னோர்களும் அனுபவித்த பல சந்தோஷங்களை நாம் இப்போது அனுபவிப்பது இல்லை. அறிவியலும் தொழில்ந...
Read More

Saturday, October 26, 2013

சமூக குற்றவாளிகள் !!!

சமூக குற்றவாளிகள் !!!

Saturday, October 26, 2013 5 Comments
வணக்கம், சென்ற வாரத்தில் தமிழ்நாட்டை உலுக்கிய ஒரு துயர் செய்தி, தூத்துக்குடியில் கல்லூரி மாணவர்கள் மூவர் தலைமை ஆசிரியரை வெட்டி கொன்றதுதான...
Read More

Sunday, October 13, 2013

தவறவிட்ட தருணங்கள் !!!

தவறவிட்ட தருணங்கள் !!!

Sunday, October 13, 2013 10 Comments
வணக்கம், முதல் வேலை. முதல் சம்பாத்தியம். அனைவருக்கும் மறக்க முடியாத ஒன்று. எனக்கும் தான். என்னதான் இப்போது நல்ல வேலையில் இருந்தாலும், நமக...
Read More

Thursday, September 26, 2013

ஏன் நரேந்திர மோடியை அடுத்த பிரதமராக்க வேண்டும் ???

ஏன் நரேந்திர மோடியை அடுத்த பிரதமராக்க வேண்டும் ???

Thursday, September 26, 2013 10 Comments
வணக்கம், நீங்கள் சாலையில் போய் கொண்டிருக்கும் போது யாரவது டீக்கடையில் இரண்டு பேருக்கு மேல் கூட்டமாக நின்று பேசி கொண்டு இருந்தால், அது இந்...
Read More

Tuesday, September 17, 2013

இந்திய சினிமா 100 !

Sunday, September 1, 2013

தமிழ்நாடு இரண்டாக பிரிந்தால் ?!?!

தமிழ்நாடு இரண்டாக பிரிந்தால் ?!?!

Sunday, September 01, 2013 5 Comments
வணக்கம், கடந்த சில நாட்களாக செய்தி ஊடகங்களிலும், தொலைகாட்சிகளிலும் தொடர்ந்து பேசபடுவது தனி தெலுங்கானாவைப்பற்றி தான். 1968-ல் மாநில மறுச...
Read More

Wednesday, August 21, 2013

 சென்னையின் வயது 374 !

Sunday, August 4, 2013

 கொஞ்சம் சினிமாவைப் பற்றி ...

கொஞ்சம் சினிமாவைப் பற்றி ...

Sunday, August 04, 2013 2 Comments
வணக்கம், என் வலைப்பூவில் (சினிமா ) திரைப்படம்  பற்றிய முதல் பதிவு. ஏற்கனவே பல பதிவர்கள் இதையே பற்றியே பதிவு செய்திருப்பதாலும் , திரை வ...
Read More

Sunday, July 21, 2013

இதுதாங்க நம்ம ஊரு அரசியல் !!!

இதுதாங்க நம்ம ஊரு அரசியல் !!!

Sunday, July 21, 2013 9 Comments
வணக்கம், ஒரு நாட்டின் அரசியல் வரலாறு என்பது ஒவ்வொரு குடிமகனுக்கும் தெரிந்திருக்க வேண்டிய ஒன்று. நம் தமிழ் நாட்டின் அரசியல் வரலாற்றை சற்ற...
Read More
Copyrights © பழைய பேப்பர்